Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำเครื่องเสียง Bose ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำเครื่องเสียง Bose ให้หน่อยครับ

ญาติกำลังมองหา จะมาใช้ในห้องนั่งเล่น ส่วนกลาง ให้คนในบ้านเข้ามาใช้ได้ทุกคน

เจาะจงมาเลยว่าขอเป็น Bose ความต้องการคือ ฟังเพลงผ่าน CD / ipod / วิทยุ

ขอเป็นแบบตัวเดียวจบเลยครับ

งบไม่จำกัด แต่ขอใช้ง่าย แล้วไม่ต้องใหญ่มาก แต่เสียงดี และชิ้นเดียวครับ

ผมไม่เชี่ยวเรื่อง Bose เลยมาขอข้อมูลผู้รู้ ช่วยแนะนำ รุ่น และราคาซื้อ หรือว่าซื้อผ่านที่ไหนดี ให้หน่อยได้ไหมครับ?

ว่าจะแนะนำรุ่น Wave ให้เขา แต่ไม่ทราบว่า I กับ II ต่างกันอย่างไร แล้วมันติด ipod dock เพิ่มได้ทุกรุ่นหรือเปล่าครับ?
    Last edited by nocturne; 23 Dec 2008, 22:13:28.

ที่กล่าวมาเป็นอื่นไม่ได้เลยนอกจากWave ลองหาข้อมูลในเว็บBosethailandก็ได้ครับ ตัวนี้อุปกรณ์เสริมเยอะเหมือนกัน

Comment

แค่บอกว่าต้องเป็น bose ก็จบแล้วครับ
      เป็นอื่นได้เปล่าผมไม่แน่ใจ น่าจะเป็น 901V ได้นะ
      5555
      เอา tuner มาติดหน่อยก็ได้แล้ว หรือในตัวมี tuner อยู่แล้วผมก็ไม่แน่ใจ

Comment

Wave โลด

Comment

Working...
        X