Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++Lenovo White Ultraslim Wireless Keyboard & Laser Mouse Set+++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] +++Lenovo White Ultraslim Wireless Keyboard & Laser Mouse Set+++

+++Lenovo White & Black Ultraslim Wireless Keyboard & Laser Mouse Set Model SK-8861+++

ชุดคีย์บอร์ดและเมาส์เลเซอร์ไร้สาย ยี่ห้อ Lenovo รุ่น SK-8861 สีขาวโอโม่, สีดำ และสีเทาสเปซเกรย์ใหม่ เวอร์ชั่นแป้นพิมพ์ไทยแท้ๆ ไม่ต้องแปะสติกเกอร์

รุ่นนี้ศูนย์ Lenovo Thailand ไม่มีขายครับ ปกติจะแถมมากับ All in one PC รุ่น 510, 520, 720 ในระดับราคา 20,000+

[10 พ.ย. 2020] : อัพเดท

ชุดไวร์เลสคีย์บอร์ดเมาส์ของ Lenovo รุ่นนี้ ที่มีขายโดยศูนย์ไทยโดยตรงยังไม่มีนะครับ

แต่สามารถแจ้ง Serial Number ของเครื่องที่ใช้ และ Pre-order กับทางศูนย์

ซึ่งราคาทั้งชุด คือ เมาส์ + คีย์บอร์ด อยู่ที่ชุดละไม่ต่ำกว่า 4,000 กว่าบาท ไม่มีราคาถูกกว่านี้ครับ

ท่านที่ใช้ All in one PC รุ่นเหล่านี้อยู่ย่อมทราบดีครับ ว่าคีย์บอร์ดรุ่นนี้ยอดเยี่ยมแค่ไหน

สำหรับผม เป็นคีย์บอร์ดแบบบาง ที่ดีที่สุดเท่าที่เคยใช้มาเลยครับ (ฟีลเหมือนคีย์บอร์ดโน๊ตบุ๊คชั้นดี)

ด้วยรูปร่างที่บางเฉียบ และน้ำหนักที่เบาเพียงแค่ 501 กรัม (ยังไม่รวมถ่าน) หรือ 522 กรัม (รวมถ่านแล้ว)

แม้ตัวคีย์บอร์ดจะบาง แต่โครงสร้างมีความแข็งแกร่ง เพราะวัสดุเสริมด้วยอัลลอยด์ แข็งแรงไม่ก๊องแก๊งครับ

ขนาดความกว้างของคีย์บอร์ดก็ไม่ใหญ่เทอะทะ พอๆ กับคีย์บอร์ดของโน๊ตบุ๊คจอ 15.6 นิ้วเท่านั้น (375x130x6mm)

ส่วนเมาส์ ก็เป็นแบบ Laser Sensor ไม่ใช่แบบ Optical ราคาถูก มีขนาดจับถนัดมือ ไม่เล็กหรือใหญ่จนเกินไป (113x60x30m)

มาพร้อมกับค่า DPI ที่สูงถึง 1,200 ทำให้การใช้งานมีความไว และความแม่นยำเพิ่มขึ้น

น้ำหนักเมาส์เบาเพียง 63 กรัม (ยังไม่รวมถ่าน) หรือ 77 กรัม เท่านั้น (เมื่อรวมถ่านแล้ว)

ตัวคีย์บอร์ดใช้ถ่าน AAA จำนวน 2 ก้อน ส่วนเมาส์ใช้ถ่าน AA เพียง 1 ก้อน มีแถมไปให้ในกล่องครับ

สินค้ารับประกัน 3 เดือน เสียเปลี่ยนตัวใหม่ให้ครับ ในกรณีที่ไม่ได้เกิดจากอุบัติเหตุ เช่น....

1. น้ำหกใส่ (ตรวจสอบได้จากคราบน้ำที่อยู่ในแผงด้านใน)

2. ใช้ถ่านจีนที่ไม่ได้คุณภาพ (ตรวจสอบได้จากที่ขั้วสปริงถ่านจะเป็นสนิม เพราะถ่านจีนจะมีการละลายเกิดขึ้น)

ราคาคีย์บอร์ด ณ ปัจจุบัน [3 พ.ค. 2021]

- ชุดคีย์บอร์ด LENOVO สีขาว ราคาพิเศษ
    1,499 บาท

- ชุดคีย์บอร์ด LENOVO สีสเปซเกรย์ (มาใหม่) ราคาพิเศษ 1,699 บาท

สินค้า มีจำนวนจำกัด

----------------------------------------------------------------------------

ช่องทางการติดต่อ

1. ทาง PM

2. ทาง Line ID : zeedmobile

3. ทางโทรศัพท์ : O87-I66-9955

-----------------------------------------------------------------------------

บัญชีผมนะครับ

ธนาคารกรุงเทพ

ชื่อบัญชี : Noppadon

เลขที่บัญชี : 5080-103-848

-----------------------------------------------------------------------------

มาชมรูปจริงกันเลยดีกว่าครับ โหลดโหดเช่นเคย

ส่วนด้านล่างนี้เป็นรูปสินค้าจริง คีย์บอร์ด และเมาส์ไร้สาย SK-8861

https://archive.org/download/lenovo-space.grey/IMG_20201110_150440.jpg

Last edited by ManOnTheRocK; 3 May 2021, 14:52:10.

ขออนุญาตอัพนะครับ ^__^

Comment

ขออนุญาตอัพนะครับ

Comment

ขออนุญาตอัพนะครับ ^__^

Comment

ปรับราคาเหลือ 1,700 พร้อมส่ง Kerry Express ครับ ^__^

Comment

ขออนุญาตอัพครับผม ^__^

Comment

ขออนุญาตอัพครับผม ^__^

Comment

อัพหน่อยครับท่าน

Comment

มีกี่ตัวครับ

Comment

Originally posted by นายเอก View Post
                    มีกี่ตัวครับ
                    39 ตัวครับท่าน ^__^ หมดชุดนี้ก็คงหาไม่ได้แล้วครับ เพราะเป็นแป้นไทยแท้จากโรงงาน Lenovo โดยตรง
                    Last edited by ManOnTheRocK; 30 Jul 2017, 14:22:57.

Comment

อัพครับผม

Comment

ขออนุญาตอัพครับ

Comment

ลดได้สูงสุดเท่าไหร่ครับ

Sent from my iPhone using Tapatalk

Comment

ขออนุญาตอัพครับ

Comment

รับครับ

Comment

Working...
                              X