Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำลำโพง 2.1 หรือ 5.1 ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำลำโพง 2.1 หรือ 5.1 ให้หน่อยครับ

เน้นฟังเพลงดูหนังเป็นหลักครับ งบประมาณ 5000 ครับ ผมมี 2zs แล้ว จะหาเนื้อคู่ให้เขาหน่อยครับ ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยแนะนำครับ

เห็นเค้าบอกว่า G9 ก็ดีนะ
    ลองดูครับ

Comment

G9 นี่ของอะไรครับ รุ่นไหนอะ
      ขอชื่อเต็มได้ปะครับ ผมไม่รู้อะ

Comment

Leona

Comment

G9 ห้องน่าจะกว้างหน่อยนะคับมันชุดโฮม

Comment

g9 ในงบ 5000 พอซื้อได้เหรอครับ
            ผมอ่านเจอหลายๆรีวิวพ์ น่าสนใจดีครับ

Comment

ต้องEACAN ครับ งบ 5000 เอา5.1 ไปเลยครับ มีทอนเเน่นอน อันนีไม่ได้โฆนาเเต่ของเขาดีจริงๆ

Comment

Working...
              X