Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก 5.1 สองตัวนี้หน่อยครับ EACAN A-200 กับ Altec 251i

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก 5.1 สองตัวนี้หน่อยครับ EACAN A-200 กับ Altec 251i

พอดีจะเอามาใช้กับ Audigy 2 zs หลังจากหาข้อมูลลำโพง 5.1 อยู่นานก็เลยเหลือตัวเลือกอยู่ 2 ตัวคือ EACAN A-200 กับ Altec 251i ช่วยเลือกหน่อยครับว่าจะเอาตัวไหนดี ผมฟังเพลงทุกแนวแต่ส่วนใหญ่จะ rock เกมส์บู๊ทุกประเภท หนังทุกประเภท แบ่งเป็นดูหนัง 20% ฟังเพลงเล่นเกมส์อย่างละ 40% ผมควรเลือกตัวไหนดีครับ ใครอยู่ขอนแก่นช่วยแนะนำร้านด้วยครับ แล้วถ้าไม่มีผมจะสั่งซื้อทางเว็ปมีเว็ปไหนบ้าง ขอบคุณครับ

ถ้า ขา Rock มองข้ามไปเลยค่ะ A-200 ไม่ค่อยเหมาะเท่าไหร่

Comment

EVO X สวยอะท่าน เหอๆ

Comment

ก็ไม่เชิงว่า rock ทั้งหมดนะครับ แค่ฟัง bodyslam บ่อยนิดนึง แต่แนวอื่นก็ฟังหมดนะครับ

Comment

ส่วนตัวผมชอบ Eacan อะ ชื่อมันเท่ดี

(พี่รถสวยอะ...ขอคันดิ)*-*

Comment

ลอง 2.1 ซักหน่อยไหมครับ ถ้าฟัง rock

eacan a600II เคยให้พี่ที่มาซื้อลำโพงผม งงมาแล้ว กับค่าตัวมัน 55555

Comment

ถ้า 2.1 เอา a500l ดีไม๊ครับ

Comment

2.1 ดูหนังเล่นเกมไม่เหมาะนา

Comment

a500l จับโม อิอิ

Comment

2 ตัวนี้ A200 กินขาดครับ
                    251i กลางเเหลม-เบสจะกระป๋องไปเลยครับถ้าเทียบกับ A200

Comment

Working...
                    X