Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง SoundCard Audigy 2 ZS ใช้ร่วมกับ ลำโพง ECAN รุ้น A200 เสียงไม่ดังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง SoundCard Audigy 2 ZS ใช้ร่วมกับ ลำโพง ECAN รุ้น A200 เสียงไม่ดังครับ

สอบถามเรื่อง SoundCard Audigy 2 ZS ใช้ร่วมกับ ลำโพง ECAN รุ้น A200 ต่อแบบ 5.1 ครับ
    ตอนที่เล่นเกม Crysis ครับเสียงไม่ออกเอาดือๆ
    อาการครับ เริ่มแรกมีเสียงปกติครับหลังจากเปิดเกมแล้วเล่นไปได้ประมาณ2-3 นาที เสียงก็จะหายไปครับ
    ถ้าฟังเพลง ดูหนังหรือเล่นเกมอื่น เสียงออกปกติดีทุกอย่างครับ

ท่านผู้รู้ช่วยทีครับ ว่าควรจะแก้ไขอย่างไรครับ
    รบกวนช่วยชี้แนะการsetting SoundCard Audigy 2 ZS ให้ที่ครับ
    หรือต้อง update drivers รึเป่าครับ

ขอบคุณผู้รู้ล่วงหน้าครับ
Working...
X