Announcement

Collapse
No announcement yet.

กระทู้เก่าในห้องนี้มันหายไปไหน?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กระทู้เก่าในห้องนี้มันหายไปไหน?

ไม่ได้เข้ามาเช็คบ่อยๆ เจอกระทู้หาย งง
    กระทู้เก่าในห้องนี้มันหายไปไหนเรอะ? กระทู้ที่favoriteไว้ก็ยังเข้าได้อยู่น่ะ
    บางกระทู้ พวกกระทู้100หน้าบางอันไม่ได้กดfavไว้หายไป เข้าไม่ได้ บางอันมีข้อมูลเก็บไว้อ้างอิง (ทั้งprojectตัวเองprojectชาวบ้าน-review)

ปรับ Show threads from the ก่อนสิครับ

Comment

อ๋อ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by Zashiki View Post
        ปรับ Show threads from the ก่อนสิครับ
        ปรับตรงไหนคับสอนหน่อย

Comment

Originally posted by set_square View Post
          ปรับตรงไหนคับสอนหน่อย
          ปรับข้างล่างสุดครับ หรือ Settings >General Settings>Default Thread Age Cut Off

Comment

ขอบคุณครับ ผมก็สงสัยอยู่ตั้งนานแล้ว

อีกวิธี
            เลื่อนหน้า Sound System ลงมาล่างเกือบสุด ฝั่งซ้าย ก็เจอแล้วครับ

Thread Display Options
            มองหา
            Show threads from the...

Comment

Quote จากอีกห้องหนึ่งมาให้ครับ

Originally posted by kaikimao View Post
              เลื่อนไปด้านล่างๆ แล้วกดเลือกช่วงเวลากระทู้เพิ่มเอาครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ไม่เป็นไร

Comment

ตอนแรกก็งง เหมือนกันว่าหายไปไหน

Comment

อยากฝาก admin น่าจะตั้งค่าตํ่าสุด เริ่มตั้งแต่ Last Month เป็น default
                      ขนาด User เก่ายังงงได้ ไม่รู้เผลอไปตั้งค่าตอนไหน หรือ อยู่ดีๆก็เป็นเอง
                      แล้วแต่ละห้องยังตั้งค่าได้ไม่เท่ากันอีก ผมเองก็งงอยู่พักนึงเลย
                      พวก Last Day , Last 2 Days , Last Weeks , Last 10 Day Last 2 Weeks ดูแล้วไม่ค่อยน่ามีประโยชน์ซักเท่าไร
                      อีกอย่างในความคิดให้ ตั้งค่าสูงไว้ก่อน Last Year เป็น default แล้ว
                      ใครอยากได้น้อยกว่านี้เท่าไร ให้ปรับกันเอาเอง น่าจะดีกว่าไหมครับ
                      Last edited by Colonnello; 11 Jan 2018, 12:50:18.

Comment

Working...
                      X