Announcement

Collapse
No announcement yet.

Audigy 2 zs ตัวโอเคไหมเอาไปฟังเพลงเน้น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Audigy 2 zs ตัวโอเคไหมเอาไปฟังเพลงเน้น

เห็นเขาขายกันในห้อง HI FI 1600 - 1800 บาท
    แล้วมือ1ค่าตัวเท่าไหร่ครับ ซื้อที่ไหน
    แล้วเสียงที่ได้พอโอเคไหมครับ

ฟังเพลงมีดีอีกหลายตัว
    มือ1 ไม่มีละ
    เสียงโอเคครับ

Comment

มือ 1 ใหม่แกะกล่อง หายากครับ ไม่มีแบบที่ไปเดินหาซื้อที่พันธุ์ทิพย์ได้แล้วครับ มันหมดไปหลายปีแล้ว

หาซื้อทางเน็ต กับผู้หิ้วเข้ามาครับ จะใหม่ จะมือสอง ก็ว่ากันไป

เอาไปใช้กับชุดลำโพง ผมให้ Audigy 2 zs แจ่มกว่า X-Fi Xtreme Music

ความเห็นส่วนตัว แล้วก็หูของผม และก็ลำโพงของผมด้วย

แต่ พอเอา X-Fi Xtreme Music ต่ออก ช่องหูฟัง (เทพๆ) ปรับเลือกเอาเลย โหมดเล่นเกมส์ ดูหนัง ฟังเพลง บอกได้ว่าเป็นการ์ดที่คุ้มเงินมากๆ สุดยอดแห่งขุมพลัง

Comment

สำหรับผมใช้ 2Zs ถือว่าพอใจมากครับ เสียงแจ๋ม เฉพาะฟังเพลงนะ เล่นเกมส์น่าจะ ใช้ X-fi มากกว่า แต่ก็ต้องอยุ่กับ ลำโพง ดีๆด้วยหล่ะ

Comment

ฟังเพลงลองหาข้อมูลของ xonar dx/d1 ก็ดีนะครับ เผื่อชอบ

Comment

xfi xtreme music ปรับได้หลายรูปแบบหลายโหมดด้วยครับ ถ้าชอบเสียงธรรมชาติแล้วฟังเพลงอย่างเดียว audigy 2zsก็okครับ

Comment

เสียงก็ถือว่าใสใช้ได้คับ แต่อย่าไปตั้งความหวังอะไรไว้สูงมากเกินไปนะ ฮ่าๆ

Comment

หนักไปทางฟังเพลง แนะนำ 2ZS

Comment

หาดูดีๆครับ มือ1 เปิดจองอยู่ที่ 1700 หรือจะเอาของผม 1800 ส่งให้เลยเพิ่งซื้อมาเอิ๊กๆๆ( ซื้อมาจากที่นี่หละ 1700)^^

Comment

หนักไปทางฟังเพลงผมแนะนำ dac แยกดีกว่าครับ
                    เสียงดีกว่าในราคาเท่ากัน แต่ได้แค่ stereo

Comment

Working...
                    X