Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาลำโพงต่อคอมแบบมีซับสักตัว งบไม่เกิน 2,000 มีแนะนำไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาลำโพงต่อคอมแบบมีซับสักตัว งบไม่เกิน 2,000 มีแนะนำไหมครับ

ปกติใช้แต่โน้ตบุ๊กต่อบลูทูธ ที่ใช้อยู่ปัจจุบันเลยเป็น bose soundlink mini 2 พอเอามาเสียบต่อกับคอมแล้วเสียงมันแปลกๆบวกกับต้องชาร์ตแบตอีกเลยไม่สะดวกเท่าไหร

พอดี เพิ่งซื้อคอม PC ตั้งโต๊ะมาใหม่ครับ เลยหาลำโพงเอาไว้ต่อคอมฟังสนุกไว้ดูหนังกับฟังเพลงครับ เพราะเล่นเกมส่วนมากจะใส่เฮดโฟน ใครมีตัวไหนรุ่นไหนแนะนำบ้างครับ

ขอบพระคุณครับ

ลองไปฟังดูครับ Microlab x2 ราคาพันกว่าบาท เสียงคุ้มราคา

Comment

Working...
    X