Announcement

Collapse
No announcement yet.

หูฟังตกน้ำ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หูฟังตกน้ำ

คือ หูฟังผมรุ่น hammerhead v2 pro ลืมเอาออกจากเครื่องซักผ้าครับ เอาออกมาแล้วข้างนึงเสียงเบากับอีกข้างเบสหาย กับปุ่มเพิ่มลดเสียงกดใช้งานไม่ได้ ผมควรทำยังไงดีครับ ไม่มีวิธีแก้แล้วใช่มั้ย ตอนนี้เสียใจมาก T_T พึ่งซื้อมา
    ก่อนหน้านี้ผมลองเอาไดร์เป่าผมกับแช่ข้าวสารได้ 1 วันแล้ว ยังเหมือนเดิมอยู่เลย ผมควรทำยังไงดีครับ แถมไม่ได้อยู่ในเงื่อนไขประกันด้วย

ส่งเคลม ตีหน้าเศร้า เล่าความเท็จ

Comment

Originally posted by Geil View Post
      ส่งเคลม ตีหน้าเศร้า เล่าความเท็จ
      ตามนี้

ถ้าเป็นคนดีก็รับสภาพ

Comment

Working...
      X