Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำหน่อยครับ

พอดีว่าจะซื้อซาว์ดการ์ดมาใส่pc ไว้ดูหนังฟังเพลง( ส่วนใหญ่จะดูหนัง ) พอดีเห็นซาว์ดการ์ด ASUS SOUND CARD SOUND 5.1 CH XONAR DGX ASM 5.1 PCI-E1.0 ราคาถูกดี แล้วก็มีช่อง optical ด้วย รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับว่าน่าเล่นหรือป่าว และที่สำคัญเคสpcเป็นแบบสลิมด้วยครับ เน้นมีช่องต่อ optical ถ้ามีรุ่นอื่นแนะนำด้วยก็ดีนะครับ ขอบคุณครับ

Sound Card แบบ USB ดีกว่ามั้ยครับ เห็นเป็นเคสเล็กด้วย

Comment

Originally posted by nirvash0 View Post
      Sound Card แบบ USB ดีกว่ามั้ยครับ เห็นเป็นเคสเล็กด้วย
      ,มีรุ่นแนะนำไม๊ครับ ดูหนัง ฟังเพลง งบประมาณสัก2500ครับ

Comment

CREATIVE X-FI SURROUND 5.1 PRO เห็นจะเอา optical ด้วย ผมคิดออกแค่ตัวนี้ครับ

Comment

Working...
        X