Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อจุกยาง UE ได้ที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อจุกยาง UE ได้ที่ไหน

ใช้ Fi3 Studio ครับ แต่จุกยางขนาดกลางหายไปข้างนึง ไปถามที่ร้านมั่นคงพันธุ์ทิพย์ประตูน้ำ บอกว่าเหลือแต่จุกยางสองชั้น ซึ่งผมมีแล้วเลยไม่เอา ลองเดินทั่วพันธุ์ทิพย์ก็หาไม่เจอ ไม่รู้ว่าจะไปหาที่ไหนดี

รบกวนผู้รู้แนะนำทีครับว่าหาซื้อได้ที่ไหน หรือท่านใดมีแล้วไม่ใช้จะขายต่อก็ยินดีครับ
    หรือมีรุ่นอื่นมาแนะนำก็เชิญเลยนะครับ

ขอบคุณครับ

zeason mall ไอทีมอลล์ ฟอร์จูน พระรามเก้า น่าจะยังเหลือครับ

จุก UE ขนาดกลาง ขาดตลาดตลอดกาล

ว่าแต่กระทู้นี้ น่าอยู่หมวด MP3 มากกว่ามั้ง

Comment

ช่วยกันดันค่า
      ปูเป้จัดโปร Ems ฟรี 3 ชิ้นลง Accessory ใหม่กิ๊กเริ่มต้นที่ 69 บาทจ้าแวะมาดูน๊ะคะ

Comment

Working...
      X