Announcement

Collapse
No announcement yet.

Driver ASIO สำหรับ usb receiver SA9023 ตัวเต็มใช้ได้กับ WIN10 แบบไร้ปัญหา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Driver ASIO สำหรับ usb receiver SA9023 ตัวเต็มใช้ได้กับ WIN10 แบบไร้ปัญหา

ตามหัวข้อมู้เลยครับ DAC จีน DIY ที่ใช้ชิป SA9023 (ผมทดสอบไป2ตัวคือ ES9018K2M+SA9023 และ ES9023+SA9023 ใช้ได้หมดแบบไม่มีปัญหา) กด Audio Latency ได้ ok มากครับ
    ปล.เขียนไดร์เวอร์โหดกว่า FiiO เยอะเลย

ES9023+SA9023

ES9018K2M+SA9023

โหลดไดร์เวอร์ด่านล่าง

special thanks credit hifimediy.com

***ถ้าผมโดนฟ้องกรุณาส่งโอเลี้ยงให้ด้วยครับ เนื่องจากผมไปจิ๊กจากฝรั่งขายDAC AMP DIYมา ****
    Last edited by nirvash0; 30 Jul 2018, 18:58:28.

ขอบคุณคับท่าน ใช้ได้กับทุกรุ่น ทุกแบรนด์ ที่ใช้ USB receiver SA9023 เลยใช่ไหม

ปล.ไมมันไม่มีไฟล์ให้โหลดหว่า
    Last edited by itoe102; 30 Jul 2018, 19:32:55.

Comment

Originally posted by itoe102 View Post
      ขอบคุณคับท่าน ใช้ได้กับทุกรุ่น ทุกแบรนด์ ที่ใช้ USB receiver SA9023 เลยใช่ไหม

ปล.ไมมันไม่มีไฟล์ให้โหลดหว่า
      กดตรงรูป X ครับ

Comment

เร๊อะ

Comment

Comment

Comment

โอเลี้ยงหรอ

เดี๋ยวบอกไอ้โอให้

Comment

จะลักไก่ใส่กับ USB DAC ตัวอื่นไม่ได้แฮะ มองไม่เห็น

Comment

Originally posted by redondo16 View Post
                  จะลักไก่ใส่กับ USB DAC ตัวอื่นไม่ได้แฮะ มองไม่เห็น
                  FiiO ผมไม่แน่ใจว่าจะผ่านมั้ยเพราะมัน MOD ชิบอะครับ ส่วนที่ผมได้มาใช้ได้เฉพาะ SA9023 ครับ เท่าที่ไปนั่งแงะโค๊ดโอเ่พนซอตไดร์เวอร์ มันใช้กับตัวอื่นไม่ได้

Comment

Working...
                  X