Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามระหว่าง G51 กับ Z5500 ของ Logitech

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามระหว่าง G51 กับ Z5500 ของ Logitech

สองอย่างนี้ อย่างไหนเอามาเล่นเกมดีกว่ากันครับ
    แบบว่ากะลังจะซื้อแล้วแต่ลังเลนิสนึง
    ปล.แล้ว soundcard นี่จะใช้อะไรดีครับ?

ราคามันต่างกันเท่านึงเลยนะ

Comment

z5550 ผมว่าเหมาะกับการเล่นเกมส์ดูหนัง ระห่ำนรกแตกมากกว่า ฟังพวก Hippop หนักๆรับรองโดนแน่

Comment

ขอบคุณมากครับ ^^

Comment

Originally posted by punro937 View Post
          z5550 ผมว่าเหมาะกับการเล่นเกมส์ดูหนัง ระห่ำนรกแตกมากกว่า ฟังพวก Hippop หนักๆรับรองโดนแน่
          แล้วต้องหา soundcard มาด้วยมั้ยครับ (ตอนนี้ในเครื่องมันมี SupremeFXII ที่แถมมากะบอร์ดครับ )

Comment

Working...
          X