Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกลำโพงให้ผมซักนิดเถอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกลำโพงให้ผมซักนิดเถอะครับ

ผมกำลังเปรียบเทียบอยู่ระหว่าง Eacan A500L กับ I Trigue3400
    อยากถามหลายท่านที่เคยฟังมาว่าเป็นยังไงบั้งครับ คุณภาพเสียงต่างกันเยอะมั๊ย ตอนแรกผมเล็ง I Trigue แต่เห็นหลายๆท่านในนี้ บอกว่าเสียงของ Ea. ก็ใช่ย่อยซะเมื่อไร ก็เลยอยากรู้คับ
    เพราะเรื่องราคามันต่างกันพอสมควร ถ้าเสียงใกล้เคียงกันมากผมจาได้เลือก Ea. ครับ อยากไปลองฟังเอง แต่ผมอยู่พัทยา หาฟังยากเหลือเกิน ช่วยหาข้อสรุปให้ผมหน่อยนะครับ หลายท่านบอกว่าของอย่างนี้ต้องไปฟังเอง เพราะระดับหูของเราไม่เทากัน อันนี้ผมเข้าใจ แต่ผมแค่อยากได้เสียงโหวตหน่อยนะคับว่าเล่นตัวไหนดี กิจกรรมหลักๆคือ ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเน็ต เสียเป็นส่วนใหญ่ เล่นเกมส์ นิดหน่อย ขอบคุณทุกท่านไว้ล่วงหน้าเลยนะครับ
    ป.ล.อยากซื้อใช้ตัวเดียวไปนานๆ คับ ไม่ต้องเปลี่ยนบ่อย
Working...
X