Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sennheiser กับ Corsair เล่นเกมเลือกอันไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sennheiser กับ Corsair เล่นเกมเลือกอันไหนดีครับ

ตอนนี้ดู

Sennheiser GSP300 กับ GSP350

และ

Corsair HS60

จะเอาไว้เล่นเกมกับฟังเพลง youtube ครับ

หูฟังอันเก่า razer kraken pro ใช้มา 2 ปี เพิ่งพังไปตะกี้ (เสียงออกข้างเดียว)

อยากทราบว่าเอาอันไหนดีครับ

ส่วน HS60 เห็นมันมีแจ็คออกมาจากหูฟังอันเดียว แล้วจะเสียบกับคอมยังไงเหรอครับ (ช่องเขียว(เสียง) ช่องแดง(ไมค์)) ถ้าไม่เสียบผ่าน sound card usb ที่มีมาให้
Working...
X