Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันขาวจั๊วอย่างที่พี่เค้าบอกจริง ๆ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันขาวจั๊วอย่างที่พี่เค้าบอกจริง ๆ ครับ

วันนี้พี่เค้าใจดีขับรถจากดาวคะนองมาส่งของให้ผมที่รังสิต
    วนไปวนมาหากันอยู่พักนึง เจอตัวส่งมอบของกันเสร็จก็แยกย้ายอย่างรวดเร็ว ด้วยความที่พี่เค้ารีบด้วย
    เลยขอเอารูป BA790 ที่พี่เค้าย้ำว่ามันขาวจั๊วเหมือนใหม่จริง ๆ มาลงให้ดูครับ
    มันขาวจั๊วจริง ๆ ด้วยแห๊ะ

[IMG][/IMG]

ฝันที่เป็นจริง รอมานานมาสำหรับตัวนี้ หายากมาก ๆ ยิ่งสภาพแบบนี้ยิ่งยากมาก ๆ

อันนี้ชุดขับเคลื่อนครับ หุ ๆ

[IMG][/IMG]

Comment

dac1............ขายที่เอาบ้างวุ้ย

Comment

อิจฉาจัง...ชุดขับเคลื่อน

Comment

อีกกี่ปีมันจะเหลืองนะ....อิอิ

Comment

ของเล่นเยอะจังเลยท่าน

Comment

แวะมานึกว่าอะไรขาวๆ *0*

Comment

เข้ามาดูก็เพราะไอ้ขาวๆเนี่ยแหละครับ

Comment

Originally posted by Aof Topview View Post
                  อันนี้ชุดขับเคลื่อนครับ หุ ๆ

[IMG][/IMG]
                  ตาร้อนผ่าว

Originally posted by mballx View Post
                  dac1............ขายที่เอาบ้างวุ้ย
                  นาไม่พอ อาจจะต้องลามไปสวนนะ

Originally posted by kgb99 View Post
                  แวะมานึกว่าอะไรขาวๆ *0*
                  ส่อนิสัย เอาเรื่องเก่ามาเล่าหน่อย สาวอมรจบลงตรงใหน

Comment

ไม่ทราบว่าคุณ Aof Topview ทำงานด้านไหนเหรอครับ
                    เห็นมีของพวกแนวนี้

Comment

Originally posted by noomkorat View Post

ส่อนิสัย เอาเรื่องเก่ามาเล่าหน่อย สาวอมรจบลงตรงใหน
                      ได้แต่มองตาปริบๆครับ เห็นเดินจับมือกับแฟน เลยเลิกสนไปแระครับ T_T

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                        ได้แต่มองตาปริบๆครับ เห็นเดินจับมือกับแฟน เลยเลิกสนไปแระครับ T_T
                        ร่ำไร คอยแต่มาไล่ตอบกระทู้ แล้วเมื่อไรจะได้คู่มาครองเสียที
                        ช้าเป็นการนานเป็นคุณ ใช้เฉพาะบางเรื่องเท่านั้นนะ

พากระทู้เขาเป๋จนได้นะเรา โทษที
                        Last edited by noomkorat; 31 Jan 2009, 20:46:09.

Comment

เห็นลำโพงที่ท่านสอยไปแล้ว มันน่าจริงๆ

ข๊าว ... ขาว เนี๊ยน...เนียน น่าลูบไล้เป็นอย่างยิ่ง อิอิ

ปล.ชุดขับเคลื่อนท่านน่าสนใจจริงๆ

Comment

เบื่อก็บอกผมเด้อ
                            ลองเปลี่ยนเป็นลำโพงบ้านดูดิ........

Comment

สาย nordost ของพี่นี่ตัวไหนหรอครับ
                              วันนั้นผมไปไม่ทันมอง

Comment

Working...
                              X