Announcement

Collapse
No announcement yet.

Logitech Z-5500 THX กะ KLIPSCH PROMEDIA ULTRA 5.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Logitech Z-5500 THX กะ KLIPSCH PROMEDIA ULTRA 5.1

ช่วยเปรียบให้หน่อยครับ เน้นเรื่องคุณภาพเสียงครับ

z-5500 ฟิวขาดบ่อย ฟันธง

Comment

Originally posted by MMGLower View Post
      z-5500 ฟิวขาดบ่อย ฟันธง
      ใช้มา3เดือนยังมะเจอปันหาเลยคับ เปิดวันละ15 ชมถึง20 ชม ถ้าขาดซื้อแบบดีๆไปเลย จะได้ไม่ขาดอีกอิอิ

Comment

Klipsch ProMedia Ultra 5.1 ดีกว่าแบบไม่ต้องสงสัยครับ

Comment

เท่าที่ลองฟังมาเสียงคนละแนวครับ แต่รวม ๆ Klipsch น่าจะดีกว่า ดูคอนเสิร์ทเด่นมาก เสียงกลางดี เวทีเสียงโอเคเลย แต่ลองด้วยดูหนังผมกลับไม่ชอบ เสียงมันอั้น ๆ ชอบกล
          ส่วน z5500 มันมีข้อดีเรื่องความหลากหลายของการเล่นครับ เพราะอินพุทสัญญาณได้หลายแบบกว่า เสียงก็ไม่ขี้ริ้วขี้เหร่ ก็ตามราคาล่ะครับ
          ที่เล่ามาองค์ประกอบการจัดชุดไม่เหมือนกันซักอย่าง เลยเปรียบเทียบกันแบบไม่ชัดเท่าไหร่
          ของแบบนี้ลองฟังด้วยตัวเองดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by m-1 View Post
            เท่าที่ลองฟังมาเสียงคนละแนวครับ แต่รวม ๆ Klipsch น่าจะดีกว่า ดูคอนเสิร์ทเด่นมาก เสียงกลางดี เวทีเสียงโอเคเลย แต่ลองด้วยดูหนังผมกลับไม่ชอบ เสียงมันอั้น ๆ ชอบกล
            ส่วน z5500 มันมีข้อดีเรื่องความหลากหลายของการเล่นครับ เพราะอินพุทสัญญาณได้หลายแบบกว่า เสียงก็ไม่ขี้ริ้วขี้เหร่ ก็ตามราคาล่ะครับ
            ที่เล่ามาองค์ประกอบการจัดชุดไม่เหมือนกันซักอย่าง เลยเปรียบเทียบกันแบบไม่ชัดเท่าไหร่
            ของแบบนี้ลองฟังด้วยตัวเองดีกว่าครับ
            เรื่องนี้ไม่ตอบไม่ได้เลยนะท่าน คันปากจริงๆ

Comment

5105
              Last edited by battlecruiser; 4 Feb 2009, 13:16:20.

Comment

ทุกสิ่งทุกอย่างมันก็ฃึ้นกับหูเราอ่าครับ..จะให้ฟันธง ยากกกก

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                  5105
                  ถูก

Comment

Working...
                  X