Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอน modify microphone BM800 จากราคาร้อยสู่เสียงหมื่นครับ คิดว่าคงมีประโยชน์กับเพื่อนๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอน modify microphone BM800 จากราคาร้อยสู่เสียงหมื่นครับ คิดว่าคงมีประโยชน์กับเพื่อนๆ

สอน modify microphone BM800 จากราคาร้อยสู่เสียงหมื่นครับ คิดว่าคงมีประโยชน์กับเพื่อนๆครับ

C Nichicon FW รุ่นนี้ เสียงกลางติดบาง แหลมใสดี

ผมว่า Elna RE รุ่นธรรมดา ให้เสียงกลางน่าฟังกว่านะ

Comment

Originally posted by carbon_za View Post
      C Nichicon FW รุ่นนี้ เสียงกลางติดบาง แหลมใสดี

ผมว่า Elna RE รุ่นธรรมดา ให้เสียงกลางน่าฟังกว่านะ
      ขอบคุณครับ ไว้ลองใช้บ้างครับ ไม่แพงด้วย ไว้ mo อันต่อไปครับ

Comment

ใครผ่านเข้ามาช่วยบอกหน่อยคับ ผมจะใช้c 12v แทน50v ได้ไหมคับใช้งานแบบไม่ต่อแพนท่อม ต้องการแค้ตัดเสียงนอซ

Comment

Originally posted by meenza72 View Post
          ใครผ่านเข้ามาช่วยบอกหน่อยคับ ผมจะใช้c 12v แทน50v ได้ไหมคับใช้งานแบบไม่ต่อแพนท่อม ต้องการแค้ตัดเสียงนอซ
          ใช้ Volt ต่ำไม่ได้ครับ ระเบิดนะครับ 50v ได้อยู่นะครับ แต่ปริ่มๆ เพราะ แพนท่อมมันไฟ 48v ครับ แนะนำหาซัก 63v ก็ได้ครับ

ยิ่งค่า volt สูง ตัวเก็บประจุ จะตัวใหญ่ขึ้นด้วยนะครับ

Comment

Working...
          X