Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามสายต่อ Logitech Z-5500 จะไปซื้อแระ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามสายต่อ Logitech Z-5500 จะไปซื้อแระ

เห็นมันเขียนว่าเป็น Digital สายเสียบกันต่อเข้าพอร์ตการ์ดเสียงรึเปล่าครับ

หรือต่อเข้า USB

จะไปซื้อละ กลัวซื้อมาการ์ดเสียงไม่ได้ใช้ - -

soundcard รุ่นอะไรครับ

Comment

มันต่อได้ ออปปิคอล โคแอค สายลำโพงคอม5.1

Comment

ลำโพงรุ่นนี้เสียงดัง..

Comment

ขอบคุณครับ

ไปถึงร้านลองฟังเสียงเทียบกะ X-540 ดู

ไม่รู้สึกถึงความต่าง เลยสอย X-540 มา

หูเราเป็นอะไรรึเปล่านะ - -?

Comment

หูใครหูมันครับ อยากมีหูแบบท่านจัง ^^

Comment

Originally posted by first22948 View Post
              หูใครหูมันครับ อยากมีหูแบบท่านจัง ^^

Comment

Working...
              X