Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย SAMSUNG GALAXY WATCH 46 mm ของใหม่ ยังไม่แกะซีล

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย SAMSUNG GALAXY WATCH 46 mm ของใหม่ ยังไม่แกะซีล

อุปกรณ์ (device): ขาย SAMSUNG GALAXY WATCH 46 mm ของใหม่ ยังไม่แกะซีล
    ราคา (price): 9,500 บาทไทย จองกรุณามัดจำ 500-1,000 บาทนะครับ (เก็บไว้ให้แน่นอน และจะแจ้งหน้ากระทู้ให้เพื่อความสบายใจด้วยครับ )
    สภาพ (condition): 100%
    ตำหนิ (defect): ของใหม่ ยังไม่แกะซีลเลยครับ
    วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy): เพิ่งได้รับมา 2 วันมีหลักฐานยืนยัน
    ประกัน (warranty): เต็มปีครับ
    เหตุผลในการขาย (reason of sell): เพื่อนฝากขาย ผมรับผิดชอบเองทั้งหมด
    หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact): 0904549298 นันท์ครับ
    วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): EMS/KERRY ฟรีเหมือนเดิม หรือตามตกลงใน กทม แนว BTS ในเมือง ประเวศ ซอยศูนย์วิจัย,RCA ครับ

รูปภาพสินค้า พร้อมกระดาษซึ่งเขียนชื่อผู้ขาย ( USER ) วางไว้ข้างสินค้า (Photos - please attach your user name beside your device)

อ่านสักนิดครับ

*** รักษามารยาทในการซื้อ ขายด้วยนะครับ ต่อราคาหน้ากระทู้,คอมเมนต์เด็กน้อย ไร้วุฒิภาวะไม่ต้องแสดงในกระทู้ผมนะครับ ผ่านไปเลยไปเล่นที่อื่นครับ ***

" สมการใหม่โลกมือถือ "
    XXXX = 9999
    ก็อป-เทียบ-เทียบแท้-เทียบเท่า = ปลอม
    *กลยุทธ์การขายหลากหลายลีลา*
    #แฝงโฆษณา+ขายสินค้า+โปรโมทธุรกิจตัวเอง ในลายเซ็นต์ ละอายใจบ้างครับ#

ดันครับ

Comment

Up

Comment

ยกเลิกการขายก่อนนะครับ เสียดายแกะมาใช้เองแล้วครับ ปิดกระทู้ครับ

Comment

Working...
        X