Announcement

Collapse
No announcement yet.

UPS Syndome Energy 750 สภาพดี จำนวนมาก ราคาพิเศษ 250 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] UPS Syndome Energy 750 สภาพดี จำนวนมาก ราคาพิเศษ 250 บาท

UPS Syndome Energy 750 / 750 VA สินค้ามือสองสภาพดี ทดสอบแล้ว ใช้งานได้ดีครับ
    มีไว้ใช้ อุ่นใจครับ ป้องกันไฟตก ไฟกระชาก ไฟเกิน อันอาจส่งผลให้คอมพิวเตอร์หรือจอ LCD แสนแพง
    จากไปก่อนเวลาอันควรครับผม

*** เฉพาะตัวเครื่องนะครับ ไม่มีแบตฯ ใช้แบตฯขนาดมาตรฐาน 12 โวล์ตครับ มีวางจำหน่ายทั่วๆไปครับผม
    *** สินค้ามือสอง อาจมีรอยบ้างเล็กน้อยครับ

รีวิวรุ่นนี้โดย JIB ครับ

*** ราคาพิเศษ 250 บาทครับ สินค้ามี 100+ เครื่องครับ
    สนใจสอบถาม ชนะ : 086-9222311 หรือทาง PM ครับผม

ร้านค้าจดทะเบียนถูกต้อง เพื่อความมั่นใจในการซื้อขายครับ

ท่านสามารถรับสินค้าได้ดังนี้นะครับ

1.มารับเองที่ร้านบริเวณจังหวัดนนทบุรี ไม่มีค่าจัดส่งครับ
    2.จัดส่งสินค้าผ่านขนส่งเอกชน พร้อมแพ๊คกันกระแทกอย่างดี
    รบกวนค่าจัดส่งเพิ่ม 100 บาทครับผม

ขอบพระคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจสินค้าครับ

Comment

Comment

Comment

แล้วมีสายไฟAC ให้ด้วยไหม?

Comment

ค่าส่งแพงมั้ยครับ

Comment

Originally posted by L'Puey Ch. View Post
              แล้วมีสายไฟAC ให้ด้วยไหม?
              มีครับผม
              Originally posted by jares View Post
              ค่าส่งแพงมั้ยครับ
              100 บาทครับ ส่งเคอรี่ครับผม

Comment

Comment

Comment

Ups

ถ้ารับ 4 เครื่อง คิดค่าส่งยังไง

Comment

Originally posted by best2522 View Post
                      ถ้ารับ 4 เครื่อง คิดค่าส่งยังไง
                      ค่าส่งลดลง คิดตามจริงครับผม

ขอบคุณครับ

Comment

Comment

Working...
                        X