Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพงคอมที่เสียงดีแต่ราคาไม่แพง คือยี่ห้ออะไรครับ ถ้าให้เรียงลำดับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพงคอมที่เสียงดีแต่ราคาไม่แพง คือยี่ห้ออะไรครับ ถ้าให้เรียงลำดับ...

ลำโพงคอมที่เสียงดีแต่ราคาไม่แพง คือยี่ห้ออะไรครับ

ถ้าให้เรียงลำดับ BOSE , BOSTON ACOUSTICS, JBL, CREATIVE ถ้าราคาเท่ากัน ยี่ห้อไหนเสียงดีสุดครับ

แล้วแต่รสนิยมของคน เพราะความชอบของเสียงแต่ละคนไม่เหมือนกัน
    ในช่วงเริ่มต้น ให้ - CREATIVE
    ในช่วงเริ่มกลาง ให้ - Edifier, Bose
    ในช่วงปลาย > ไม่มี แล้วแต่รสนิยมจริงๆ

Comment

เสียงดีแต่ราคาไม่แพง
      ต้น--Sagg 2.1, Altec Lansing 2.1
      กลาง--Edifier 1700BT
      ปลาย--ไม่มี

Comment

ไม่แพงแต่ละคนไม่เท่ากัน - -

บางคนเป็นแสนก็ไม่แพง

Comment

สำหรับผม เสียงดี ราคาไม่แพง ก็ Creative A120 ครับ

Comment

Working...
          X