Announcement

Collapse
No announcement yet.

IPod ที่สีขาว ความจุ2GB ฟังเพลงได้อย่างเดียว คือตัวไหนหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• IPod ที่สีขาว ความจุ2GB ฟังเพลงได้อย่างเดียว คือตัวไหนหรอครับ

คือผมมีไอตัวเนี้ยละครับ แต่เรียกรุ่นไม่ถูก ความจุ 2GB สีขาว ฟังเพลงได้อย่างเดียว มีจอด้วยอะครับ คือผมอย่างทราบว่า

1.รุ่นนี้ มือ1อยู่ที่เท่าไหร่หรอครับ
    2.แล้วรองรับไฟล์อะไรบ้างหรอครับ เพราะผมเอา MP3 ลงฟังไม่ได้อะครับ
    3.ราคามือ2เท่าไหร่หรอครับ
    Last edited by noom4477; 19 Feb 2009, 21:36:45.

...

Comment

iPod Shuffle Gen1
      ราคามือสองอยู่ไม่เกินพัน

Comment

Originally posted by exFictitiouZ View Post
        iPod Shuffle Gen1
        ราคามือสองอยู่ไม่เกินพัน
        ลืมไปครับ มีจอด้วย

Comment

ไปหารูปใน google ดูครับ ใช้คำว่า ipod หา จะเจอง่ายและไวกว่ามาถามแบบนี้อีกครับ เพราะข้อมูลน้อยครับ
          ได้รุ่นมาแล้สมาถามต่อจะสะดวกกว่ากันเยอะครับ

Comment

Working...
          X