Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซาวออน กับ Creative Sound Blaster 5.1 ต่างกันมากไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซาวออน กับ Creative Sound Blaster 5.1 ต่างกันมากไหมครับ

ซาวออน กับ Creative Sound Blaster 5.1 ต่างกันมากไหมครับ

พอดีไม่ค่อยรู้เรื่องซาวมากอะครับ

ใช้ลำโพง 2.1 SAAG อยู่แค่นั้นอะครับ. .

เห็นตัวนี้มันไม่แพง ไม่รู้ว่าจะคุ้มไหม

,kd

Comment

ผมว่าต่างมากนะครับเคยลองจับมาเทียบกันอยู่
      ตัวออนบอร์ดเสียงเบสจะเบลอกว่าถ้าเปิดเพลงเร็วแทบไม่ได้เรื่อง
      ส่วนเสียงกลางกับแหลมมันก็ต่างกันนะครับแต่ไม่ต่างมากเหมือนเสียงเบส

Comment

Originally posted by คิม View Post
        ,kd
        ,kd = มาก

Comment

เคยใช้ sb0100 กับ saag แล้วคับ

ก็ต่างกันอยู่นะครับ ลองดูก็ได้ครับ

ผมว่า น่าจะรู้สึกได้

Comment

ออนบอดดีกว่า

Comment

Originally posted by indytrade View Post
              ,kd = มาก
              5^d9hv'ot8ik[

Comment