Announcement

Collapse
No announcement yet.

ครั้งแรกที่ใช้ sound card

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ครั้งแรกที่ใช้ sound card

ผมเป็นคนนึงที่ ว่า มัน จะต่างกันอะไร แค่ on board กับ การ์ดแยก

แต่ลอง เอาของมรดก ของพ่อผมมาลองใช้ดู ตัว SB live Platinum เก่ามากก

เสียงมันชัด ใสกิ้ง แยก ทิศทางได้เยี่ยมม ฟังเพลงแล้ว อารมเคลิ้มเลย

แต่อยากลอง X-Fi บ้าง มีตัวไหน น่าสนใจ ในราคา ประมาณ 3000-4000 มั้ยคับ

แนะนำที ผมใช้ลำโพง Cambridge soundwork digital มันเขียนงี้ บนsubwood 2.1 Ch

X-Fi Elit . . . เอ้ย ไม่ดิ แฮ่
    X-Fi Xtreme Music ซะหนึ่งทางเลือก

Comment

X-FI MUSIC

Comment

เอาเลยครับ ผมก็เป็นแบบท่าน จาก SB 5.1 มา 2zs แล้วก็กระโดดมาตัวนี้เลย ^^

Comment

เจ็บมั้ยครับ ครั้งแรก

Comment

Originally posted by TRIPPLE-X View Post
            เจ็บมั้ยครับ ครั้งแรก
            หมายถึงบาดหูใช้มั้ย

Comment

Originally posted by demonine View Post
              หมายถึงบาดหูใช้มั้ย
              เจ้บมาก เสว ด้วย

Comment

ผมไม่เคยใช้ on board เลยตั้งแต่ซื้อคอม

ถ้าใช้ on board นั่งเงียบๆดีกว่า

Comment

ู^
                  ^^
                  ^^^
                  ^^^^

หุหุ

Comment

ซื้อเพราะซาวออนบอร์ดพัง 55

Comment

Working...
                    X