Announcement

Collapse
No announcement yet.

Creative X-Fi XtremeMusic SB0460 - PCI Slot ยังน่าใช้มั้ยครับ ราคาเบาๆดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Creative X-Fi XtremeMusic SB0460 - PCI Slot ยังน่าใช้มั้ยครับ ราคาเบาๆดี

สวัสดีครับ
    ขอรบกวนสอบถามครับว่า Creative X-Fi XtremeMusic SB0460 ยังน่าใช้หรือไม่ครับ
    MB ผมยังมีช่อง PCI แต่ตอนนี้ลง Win10 64bit เลยไม่รู้ว่าปัจจุบันยังมี Driver มาลงได้หรือไม่ครับ

ขอบคุณมากๆครับ

https://support.creative.com/Product...Fi+XtremeMusic

driver ตัวนี้เลยครับ ล่าสุด 2019 ผมใช้อยู่เสียงดีครับ
    ผมโชคดีตอนประกอบ I5 8500 มี MB ASUS ที่ผลิตรุ่นที่ใส่การ์ด PCI ได้เลยได้ใช้ต่อยาวๆ

Comment

การ์ดตัวนี้ถ้าใช้ windows10 1903 ใหม่ๆ ไดร์เวอจะไม่สามารถ ถอด dts ได้นะครับ
      ต้องดาวเกรดวินโด้ไปใช้ เวอชั่นเก่าๆ หรือ windows7 ก็โอเคครับ

Comment

ใช้มาสิบกว่าปี ตอนนี้ไว้ขับลำโพง 2.0 หน้า PC อายุพอกัน เพราะไปจบ ที่ HTPC + AVR นานล่ะ Driver windows 10 เวบ Creative ยังมีให้โหลดน๊ะ เพิ่งโหลดมา ว่าจะ ดัน PC เป็น Windows 10

Comment

Working...
        X