Announcement

Collapse
No announcement yet.

X3 ขับได้ดีที่สุด ระยะไกลที่สุดได้เท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X3 ขับได้ดีที่สุด ระยะไกลที่สุดได้เท่าไหร่ครับ

ตอนนี้ผมใช้ X3 5.1 อยู่ครับ ห้องผมกว้างประมาน 5x4 ม. กะว่าจะตั้ง sat 3ตัวหน้า (L / Cen / R)
    ห่ างกัน 1.5ม. แล้ว sat 2ตัวหลัง ( RL / RR ) ห่ างกัน 2ม. แต่ปัญหาอยู่ที่ 3ตัวหน้ากับหลังจะห่ างกันประมาน 4-5 ม. อะครับ

ตั้่งอย่างนีั้เสียงจะเหลือมิติให้ฟังมั้ยครับ กล้าๆกลัวๆครับ ขอคำปรึกษาหน่อยครับ ต้องการข้อมูลอะำไรขอได้ครับ

พอดีจะจัดห้องใหม่อะครับ

รบกวนด้วยครับ

sat ทั้งหมดตั้งระดับหูครับ สูงจากพื้นประมาน 120 cm

Comment

ดันก่อนนอนครับ... รบกวนด้วยนะครับ

Comment

ลองจัดแล้วฟังดูเองเลยครับ

ของอยู่กะตัว กลัวอะไร อิอิ

Comment

Originally posted by mosseser View Post

ถ้าให้ขับดีๆ ต้องขับวิโก้ ประหยัดน้ำมัน ขายต่อได้ราคา

จริงหรอคะ อาจารย์

Comment

ตอนแรกอ่านหัวกระทู้นึกว่าถามถึง BMW X3

Comment

Originally posted by terquila View Post
              ตอนแรกอ่านหัวกระทู้นึกว่าถามถึง BMW X3
              ^^"

Originally posted by kaikoro View Post

ถ้าให้ขับดีๆ ต้องขับวิโก้ ประหยัดน้ำมัน ขายต่อได้ราคา

จริงหรอคะ อาจารย์
              ูู^^
              Originally posted by mosseser View Post

ขอบคุณครับ แล้วจะลองครับ

Comment

ท่านใดมีประสบการ์ณหรือข้อแนะนำรบกวนด้วยนะครับ...

Comment

ดันหน่อยครับ เพิ่มเติมครับ ตอนนี้ขาดสายลำโพงด้วยครับ ช่วยแนะนำการซื้อหน่อยครับ ขอไม่เกิน 2XX/M ไม่งั้นไม่ไหว

Comment

ปิดกระทู้ได้เลยครับ

ได้ข้อสรุปแล้วครับ
                    เดี๋ยวจะจัดห้องแล้ว สายลำ็โพงคงเป็น monster thx ^^

Comment

Working...
                    X