Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไมค์ของหูฟังไม่ดังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไมค์ของหูฟังไม่ดังครับ

mainboard รุ่น asus p5nd2 se

ผมลง driver เสียงแล้วรู้สึกจะชื่อ soundmax แล้วผมเอาออกไปแต่มันก็ยังเหมือนเดิม เลยไม่สนใจ
    พอเปลี่ยนจากข้างหลังไปเสียบข้างหน้ากลายเป็นไม่มีเสียงเลยทั้งหูฟังและไมค์

อันนี้เป็นรูป sound system ที่ผมปรับ (ผมใช้ on board นะ)

อันนี้รูปที่เสียบ ขอโทษด้วยครับ ไม่ค่อยชัดใช้มือถือถ่าย

อันนี้เป็นที่เสียบของหูฟัง ผมเสียบสีดำในรูเขียว สีแดงในรูแดง

เป็นไปได้ไหมที่ รูแดงจะเสีย ผมลองเปลี่ยนหูฟังแล้ว แต่ก็ไม่มีเสียงเหมือนเดิม

ดันๆ

Comment

Working...
    X