Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำเลือก sound card ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำเลือก sound card ให้หน่อยครับ

เน้นฟังเพลงครับเล่นเกมส์นิดหน่อยใช้กับลำโพง T20 ครับงบ 2-4000 ครับ
    โดยส่วนตัวไม่มีประสบการณ์เรื่อง soundcard เลยครับ เป็นตัวแรกที่กำลังจะซื้อเลยครับ
    เนื่องจากปกติใช้ลำโพงฟังเพลงไม่เคยเกิน 300 ครับ - - พอดีไปได้ตัวนี้มาค่อนข้างพอใจครับเลยอยากจะใส่ soundcard ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ปล

ถ้าเป็นไปได้อยากไปเสียงออกแนว se530 ครับ
    เสียงกลางพุ่งๆ กลองแน่นๆ เบส ด้วยครับ

ถ้าไม่เล่นเกม แนะนำให้ไปทาง DAC ขอรับ

Comment

ขอเป็น soundcard ก่อนดีกว่าครับอยากได้แบบเสียบไปใน M/B ครับ

แอบไปอ่านกระทู้ DAC มาราคาโหดร้ายยยย ครับ
      Last edited by CommonPlc; 12 Mar 2009, 00:29:36.

Comment

หลังจากไปอ่านๆ มาสงสัยผมต้องไปหา 2zs กะเค้ามั่งแน่ๆ เลยครับ - -

Comment

Working...
        X