Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม Bose M2 and M3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม Bose M2 and M3

คือว่า ตอนนี้ทั้วโลกมีขายแต่ Bose M2 รึป่าวครับเพราะ ผมเช๊คดูจากเวป Bose มันเขียนแต่ Bose Musicmonitor(M2) ไม่ใช่ micro music monitor(m3) คือใจอยากได้ Bose M3 อ่าครับเพราะว่ามันได้ซองหนัง และใส่ถ่านได้ซึ้ง M2 ไม่มี ไม่ทราบว่าพี่ๆพอจะรู้ไหมครับว่า M3 ยังหาได้อยู่รึป่าว

เพื่อนผมไปญี่ปุ่นล่าสุด ไม่มีขายแล้วคาบ M3
    เมื่อปีที่แล้ว ยังมีให้ซื้อในแคตตาลอก บนเครื่องอยู่เลย

Comment

อืมเอารูปมาให้ดูกันว่ามันแตกต่่างกันยังไง

อันนี้ M3

อันนี้ M2

Comment

อุ๊ยมีรูปนึงคุ้นๆนะครับแฮะๆ

M3 มีขายแต่ในญี่ปุ่นครับ ที่อื่นจะเป็น M2(เอา M3 มาตัดช่องใส่ถ่านแล้วก็ดัดแปลงนิดหน่อย) หมด แล้วก็เหมือนจะสูญพันธุ์ไปจากสายการผลิตไปแล้วด้วย

Comment

รูป M2 ข้างบนรูปของผมเอง! ตอนลงขายครับ

Comment

ฮา เลย
            เจ้าของรูป มาเล่นงานซะแล้ว
            แอบเอารูปเค้ามาลง 555+

Comment

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ เฮ้อแย่จังอดได้ ถุงหนังเลยอ่าจิถ้าซื้แ

Comment

Working...
              X