Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซาวด์การ์ด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซาวด์การ์ด

อยากถามว่า sb0090 sb0100 sb 0220 ตัวไหนน่าซื้อที่สุดครับ อยากทราบข้อดีของแต่ล่ะตัว
    ผมเน้นฟังเพลง ดุหนัง ครับ ตอนนี้ใช้ 2zs อยุ่ แต่จะหาอีกตัวครับ แนะนำเพื่อประกอบการตัดสินใจมีครับ ขอบคุณครับ

ดันๆให้ตัวเอง

Comment

เอา 2zs มาแลก audigy2 มะครับ 555+

ใน3ตัวนั้น 0090 mod audigy4 ผมว่าแจ่มสุด

Comment

sb0090 ราคาประมาณเท่าไรหรอครับ

Comment

แล้ว sb0100 sb 0220 ต่างกันมากไหมเห็น ราคามือ 2 พอๆกัน

เรื่องเสียง ต่างมากไหม

Comment

ผมมี 0090อยู่สภาพใช้ได้เลยทีเดียว สนใจก็บอกนะจะถอดขายซะและ 555+

Comment

Originally posted by graffiti View Post
              แล้ว sb0100 sb 0220 ต่างกันมากไหมเห็น ราคามือ 2 พอๆกัน

เรื่องเสียง ต่างมากไหม
              0100 ฟังแล้วรู้สึกแน่นกว่า 0220 อ่าครับ เห็นว่าราคาสูงกว่าหน่อยด้วย

แต่บางคนชอบ 0220 มากกว่านะ ใสๆ

ส่วน 0090 ราคาอยู่ประมาณ 1000-1200 ครับ

Comment

จากข้างบนผมปล่อยให้1100พร้อมส่ง รับเอง1000เดียวไปเลย

Comment

Originally posted by benzarang View Post
                  จากข้างบนผมปล่อยให้1100พร้อมส่ง รับเอง1000เดียวไปเลย
                  ตัวแจ๊กทองป่าวงัฟ ถ้าแจ๊กสีราคาต่ำกว่านี้เด้อ

Comment

Originally posted by silverkun View Post
                    ตัวแจ๊กทองป่าวงัฟ ถ้าแจ๊กสีราคาต่ำกว่านี้เด้อ
                    แล้วตัวแจ็คทองกับแจ็คสีต่างกันยังไงครับมือใหม่จริงๆไม่รู้เรื่องเลย

Comment

เหอๆ น่าสนนะ sb0090 แต่เห็นมีคนขาย 850 เองนี่นา ในบอร์ด

Comment

ตัว sb0090 แจ็คทอง มันต่างกับ sb0100 ยังไงครับ

Comment

ลอง sb0060 มั้ย ผมอยากได้ 2zs เพิ่มส่วนต่างให้อย่างจุใจ

Comment

Working...
                          X