Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเซียน word 2003 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเซียน word 2003 หน่อยครับ

สอบถามเซียน word 2003 หน่อยครับ
    ตัวอย่างตามรูปเลยนะครับ มันมีกล่องเส้นประสีแดงๆ อยู่ตลอดเวลาเลย จะเอาไอ้กรอบเส้นประออกไปยังไงครับ แต่ก่อนมันไม่มี ขอบคุณครับ

จากรููปให้ไปที่เมนู Format > เลือกหัวข้อแรก > เลือกแท็บที่ 3 ตรงตัวเลือกให้เลือก none หรือ อันแรก
    ลองดูนะครับ
    พอดีเครื่องที่ใช้อยู่เป็นภาษาไทย แต่มันคงจะตรงกัน
    ถ้าเมนูภาษไทยจะได้ตามนี้ครับ (เมนู รูปแบบ > แบบอักษร > สร้างลักษณะพิเศษให้ข้อความ > ไม่มี)

Comment

Working...
    X