Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ หาไดร์เวอร์ compaq presario 6000 ไม่ได้อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ หาไดร์เวอร์ compaq presario 6000 ไม่ได้อะครับ

รับ หาไดร์เวอร์ compaq presario 6000 ไม่ได้อะครับ แต่บนเครื่องเขียน 6745th ไม่รู้ว่าพี่คคอมแพคแกกลัวเราใช้เครื่องแกหรือเปล่าหรือจะให้เราไปเข้าศูนย์ของแก หาไดร์เวอร์ยากมาก ผมว่าให้ดีอย่าซื้อคอมแพคเลยครับ

ผมก็ใช้compaqอยู่เครื่องหนึ่งครับ หาไดรเวอร์ยากจริงๆ แถมเครื่องงี้ร้อนโคตรๆ (ตอนผมหาไดรเวอร์ ก็ไปหาเอากับศูนย์ที่อึ้งจื่อเหลียงครับ)

Comment

web HP ไง ????

ปล. โหลดนานอยู่เพราะเวปมันช้า

Comment

ขอบคุณครับจะพยายามหาต่อไป

Comment

Working...
        X