Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sterno 420w ดีหรือเปล่าครับแนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sterno 420w ดีหรือเปล่าครับแนะนำหน่อย

ปัจจุบันใช้ Sterno 240w อยู่ เสียงพอไปได้แต่เบสมีไม่ได้เลยครับ มีแล้วเละฟังไม่รู้เรื่องเลย
    พอได้ฟังของเพื่อน Sterno 420w ต่อกับโทรศัพท์ เสียงคนละขั้วโลกกันเลยอ่าครับ เปิดทีลั่นบ้านเลย เบสก็มีหนักกว่าเยอะเลยถ้าเทียบกัน แต่ผมไม่ค่อยได้ลองฟังตัวอื่นเลยไม่รู้ว่ามีตัวไหนที่ดีกว่าในงบประมาณที่จำกัด มากๆ เลยครับ ประมาณ300-400บาท

เล่นแบบมีซับมั้ยล่ะครับ

ลองดู saag 82s ดูสิครับ 590 บาทเอง

Comment

Sterno 240w และ Sterno 420w
      ราคาต่างกัน 100บาท คุ้มที่จะจ่ายครับ

Comment

ดีครับ 240W 180บาท 420W 265บาท ซื้อเลยไม่ต้องคิดมาก

หรือลองไปดูๆๆรูป มีอีกหลายตัว+ราคาคราวๆๆ
        http://advice.computerok.co.th/~advi...elistpopup.php

Comment

ว้าวมีคนตอบแล้ว เกือบลืมกระทู้นี้ไปแล้วนะ- -
          ขอบคุณครับที่ขุดขึ้นมาให้

Comment

Working...
          X