Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ ลำโพง ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ ลำโพง ให้หน่อยครับ

งบประมาณ 3000 ครับ แบบ 2.1 หรือ 5.1 ก็ได้

ใช้ดูหนัง + ฟังเพลง

เสียงแน่นๆ ไม่ใสเกินและไม่ทุ้มเกิน อ่ะครับ อธิบายไม่ถูก

เพลง ออกเป็น Pop Rock / Rock ครับ

หนัง Action ระเบิด ตูมตาม ครับ

ผมว่าจะซื้อที่พันทิพ มันจะมีไหมครับ

ขอบคุณครับ

EACAN A500L ครับ ราคาประมาณไม่เกิน 2000 บาท ครับ หรือไม่ก็ microlab X3 ครับ

Comment

Eacan A200 5.1

ก็พอได้นะ ตามสเปคการใช้งานที่ท่านว่ามา

Comment

Originally posted by Anubizy_GOLD View Post
        Eacan A200 5.1

ก็พอได้นะ ตามสเปคการใช้งานที่ท่านว่ามา

Comment

ขอบคุณ ทุกท่านเลยน๊ะครับบบ

อีกอย่างงง เจ้า Eacan A200 5.1 ที่ว่านี่ ที่ 1000 ทิพ มีหรือป่าวครับ

ผมกลัวว่า ไปเดินจนขาลาก และไม่มี ผมก็ไม่รู้พวก ลำโพง เขาไปซื้อกันที่ไหน

ขอบคุณอีกครั้งครับ

Comment

คิดว่ามีนะครับ(ผมไม่ได้เดินพันทิปนานแล้วเหมือนกัน ไม่กล้าบอกว่ามี แต่น่าจะมีแหล่ะ)

ตัวสีทอง ตามรูปครับ

Comment

อุ๊ยยยยยยยยยยยยย โดนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

สวยงามครับ ถูกใจมากมายย

ไม่ได้การและ ตัง เตรียมวิ่งออกไปหา ในวันพรุ้งนี้และ

อิอิ

ขอบคุณที่แนะนำครับ

Comment

Working...
              X