Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำลังหา ลำโพงคอม งบ2500 5.1 or 2.1 ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำลังหา ลำโพงคอม งบ2500 5.1 or 2.1 ดีครับ

เอาเสียงใสๆ แนะนำรุ่นด้วยนะครับ...

คุณภาพไม่รู้ แต่ที่เจอๆมาในราคาใกล้เคียง

CREATIVE INSPIRE M5300 _5.1 CHANNEL 2680บาท

อีกอันจำยี่ห้อไม่ได้แบบ 5.1 ที่อมร เซียร์รังสิต 2500 บาท

ตามห้างโลตัส AJ 1500w 5.1 1990บาท เปลี่ยนเป็น 2.1 ได้

Comment

- -' 2.1 กับ 5.1 ต่างกันยังไง การใช้งานอย่างไหนดีกว่ากันยังไง?

ต้องถามก่อนว่าจะซื้อมาทำอะไร

Comment

Eacan A-200II 5.1 (ตัวที่สีทองๆอ่ะ มีรีโมท) ก็โอน๊ะครับ ผมชอบอ่ะ หลังจากที่ได้ฟังมา ลองไปหาฟังดูครับ หูใคร หูมัน

ถ้าเอาไปดูหนัง เอา 5.1 ผมว่าได้ มิติ เสียงมากกว่า 2.1 อ่ะครับ

ไม่งั้น เขาจะทำมาทำไม 5.1 กะ 2.1

อิอิ

Comment

7.1 คับ เครื่องบิน บินผ่านหัว หุหุ 5.1 แค่ กระสุน ผ่านหัวนะ อิอิ

Comment

a200

Comment

แนะนำ altec lansing 151i
              เป็น 5.1 น่ะครับ

Comment

Originally posted by Anubizy_GOLD View Post
                - -' 2.1 กับ 5.1 ต่างกันยังไง การใช้งานอย่างไหนดีกว่ากันยังไง?

ต้องถามก่อนว่าจะซื้อมาทำอะไร
                แค่ดูหนังกะฟังเพลงอ่ะครับ เ่ล่นเกมด้วยครับ(เน้น3อย่างนี้ครับ)

Comment

ใช้กะห้อง ประมาณ 4ม.*4ม. อ่ะครับ

Comment

Originally posted by Firewars View Post
                    คุณภาพไม่รู้ แต่ที่เจอๆมาในราคาใกล้เคียง

CREATIVE INSPIRE M5300 _5.1 CHANNEL 2680บาท

อีกอันจำยี่ห้อไม่ได้แบบ 5.1 ที่อมร เซียร์รังสิต 2500 บาท

ตามห้างโลตัส AJ 1500w 5.1 1990บาท เปลี่ยนเป็น 2.1 ได้
                    ผมเห็นที่โลทัส 2.1 2500w 1990บาท แต่จำไม่ได้ว่ายี่ฮ่ออะไร สวยมากครับ มีเ็ข็มว้ดอะไรก้อไม่รู้ด้วย เป็นแบบหน้าปัด แต่ไม่รู้เสียงดีีป่ะ

Comment

งั้นก็เล่น 5.1 ก็ดีครับ(แต่เวลาฟังเพลงมันก็ออกแค่ 2 channel ตรงคู่หน้าเหมือน 2.1 อยู่ดีอ่ะนะ)

จะได้เปรียบเวลาดูหนัง เล่นเกมซะมากกว่า ลองดู A200

ตัวนี้ก็น่าสนดี เห็นราคาไม่แพงนัก ไม่รู้เหมือนกันเสียงเป็นไง
                      Originally posted by Badman999 View Post
                      แนะนำ altec lansing 151i
                      เป็น 5.1 น่ะครับ

ลองหาฟังดูเองแล้วกันครับ

Comment

Storm4500W.(RM-3030) เสียงดีป่ะครับ ดีไซด์วยมากๆ ถ้าเทียบกับ 2000w.SAAG ที่เคยใช้อยู่ต่างกันป่ะครับ

Comment

Originally posted by sitpaku View Post
                          Storm4500W.(RM-3030) เสียงดีป่ะครับ ดีไซด์วยมากๆ ถ้าเทียบกับ 2000w.SAAG ที่เคยใช้อยู่ต่างกันป่ะครับ
                          ดันครับ

Comment

ถ้าเอาไปดูหนัง เอา 5.1 ดีกว่า

Comment

งบเท่านี้ เอา 2.1 ก่อนไหม ไว้มีเพิ่มแล้วขยับขยายท่าทางจะดีกว่านะครับ

Comment

Working...
                              X