Announcement

Collapse
No announcement yet.

แค่สงสัยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แค่สงสัยนะครับ

ทำไมไม่มีซาวน์ดีๆราคาพอเหมาะออกมาเลย
    ทำไมเราต้องวนเวียนตามหาของเก่าเป็นชาติกัน
    ของที่ทำมาใหม่อะไรก็ไม่ดีเลยสงสัยนะ ว่าทำไมวงการนี้อะไรยิ่งทำยิ่งห่วยงั้นเหรอ
    คล้ายกับวงการหูฟัง เห็นตามหา E484 กันยกใหญ่ทั้งที่มันออกมาเป็น 10 ปีแล้ว
    แล้วถ้ามันดีมากๆจิง ทำไมเค้าต้องเลิกผลิตกันหว่า แค่สงสัยนะครับ

ก็มีนี่ครับทุกอย่างแหละไม่ใช่แค่ Sound card
    ของเก่า แต่คนยังนิยมกันมาก มันก็มีปัจจัยหลายอย่างนะ

อย่าง 2zs นี่อันดับแรกเลยคือราคากับคุณภาพมันสมเหตุผลกัน
    ถ้าต้องการคุณภาพที่สูสีกันกับ2zs ของใหม่ยี่ห้ออื่นๆคงต้องจ่ายเพิ่มอีกพอสมควร

Comment

Working...
    X