Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยแนะนร้านขายSound SystemของCOMในพันทิพย์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยแนะนร้านขายSound SystemของCOMในพันทิพย์

รบกวนช่วยแนะนร้านขายSound systemของCOMในพันทิพย์ทีครับ

ไม่ค่อยรู้เรื่องเกี่ยวกับ Sound Systemเท่าไร ถ้าเลือกลำโพงและสายลำโพงควรเปลี่ยนตัวไหน อยากให้ที่ร้านแนะนำให้

เล็ง A600II ซื้อร้านไหนดีครับ

ขอบคุณครับ

สายลำโพง รอให้ลำโพงพ้นเบิร์นก่อนครับ ค่อยเลือกเอา ว่าจะเลือกสายมาเสริมเสียงย่านไหนที่ขาดหายไป

Comment

ถ้าพันธ์ทิพย์มีชั้นสาม กับชั้นสี่ ตรงบรรไดเลื่อนครับ

Comment

Working...
      X