Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่องเสียงใน Windows Vista ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่องเสียงใน Windows Vista ครับ

คือว่าผมลง Windows Vista

แล้วผมก็โหลด Driver มาลงจากเว็บ Creative เลยครับ

คือผมใช้การ์ดเสียงตัวนี้นะครับ

Creative Audigy Value 7.1

แล้วทีนี้ลง Driver เสียงมันทำไมโหลมากๆเลยอ่ะครับ เสียงเบส เสียงต่างๆเบามากๆและไม่เพราะเลยอ่ะครับ

แต่ก่อนใช้ XP ลง Driver Mod X-FI ครับ เสียงดีมากๆเลยครับ

ไม่ทราบว่ามี Driver Mod X-Fi สำหรับ Windows Vista ไหมครับ

ขอบคุณมากๆครับ

เซงเกวมากๆ - -"

Driver Mod X-Fi ใช้ได้ ทั้ง Xp Vista X86 X64 เลยครับ ลองลงสิ

Comment

ทำไมลงแล้วมันค้างล่ะครับ

งงมากๆเลย

แก้ไขยังไงเหรอใครใช้ Vista บอกหน่อยนะครับ

ผมใช้ Vista BIE 2009 March

ปิด UAC แลวนะครับ

Comment

1.ตั้งเสียงใน control panel รึยัง?
        2.ใช้ของแท้อยู่ ไม่มีปัญหาเลย...
        Attached Files

Comment

ผมก็เคยลงนะครับ ไม่เจอปัญหาอะไรเลย

(ถ้าโหลดจากเวป Creative แนะนำให้ โหลดตัวใหม่ ตัวที่ใหญ่สุดนะครับ เสียงพอไปได้บ้าง)

Comment

Working...
          X