Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ เรื่องลำโพงEACAN

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ เรื่องลำโพงEACAN

คือผมไช้ลำโพงEacan a-200 และ Sound Card ของ Creative Blaster 5.1 VX ( SB1071 ) คือ ผมลองต่อดูแล้ว ผมที่ได้คือ เสียงบรรยากาศ+Effect ดัง แต่เสียงพูด เบามากๆ เหมือนอยุในน้ำเลย รบกวน ผู้รู้ ช่วยอธิบายหน่อยครับว่ามีอะไรผิดพลาดตรงไหน ถ้าเป็นไปได้รบกวนขอวิธีต่อสายใหม่เลยครับ ผมไม่ค่อยมั่นใจในการต่อเหมือนกัน มีรูปยิ่งดีครับเพราะ มือใหม่มั่กๆ

ขอบคุณครับ
    Last edited by cheezshop; 3 May 2009, 23:04:24.
Working...
X