Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะส่ง A500L ยังไงครับ โฟมหายแต่กล่องยังอยู่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะส่ง A500L ยังไงครับ โฟมหายแต่กล่องยังอยู่

พอดีผมคิดจะลอง 600ii และผมจะขาย 500 แล้วเอาตังไปซื้อ 600 ผมลำบากที่การส่งของนี่แหละครับ ไม่รู้ว่าเอกชนมาปัตตานีป่าวแล้วส่งไกลๆ่ป่าวก็ไม่รู้

โฟมผมหาย แต่กล่องยังอยู่ ผมจะส่งยังไงดีครับ

ปล.ถ้าผมหาทางส่งหรือขนส่ง หรือมีปัญหาอย่างอื่นทำให้ขายไม่ได้ ผมจะขอ ic opamp จากน้าชายใส่แว้วครับ ไม่เอา 600 แว้ว

เอาผ้าขนหนู ยัดๆๆไปให้แน่แทนก็ได้ครับ หรือไม่ก็ เอาโฟมกันกระแทกใส่ลงไปให้แน่นก็ได้ครับ แล้วบอกห้ามโยน ( แต่ไม่รู้เขาจะเชื่อหรือเปล่านี้สิ )

Comment

ให้ผม อิอิ ถ้าหาทางไม่ได้

Comment

เรียกขนส่ง TNT สิ รับส่งถึงหน้าบ้านเลย แต่ค่าขนส่งแพงนะขอบอก
        เคยส่งพัสดุ 10 กิโล+ จากนครศรีฯ เข้ากทม ค่าส่ง 583.- บาท ถึงลาดพร้าวของอีกวัน

Comment

Working...
        X