Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากหา sound card ราคาย่อมยอมหน่อยครับ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากหา sound card ราคาย่อมยอมหน่อยครับ ช่วยที

พอดีตอนนี้เสียงที่เมนบอดมันหายไปอะครับ แล้วพอกะว่าซ่อมเสร็จก็จะซื้อซาวด์การ์ดแยกไปเลย จะได้ไม่มีปัญหาอีก

พี่ๆช่วยแนะนำซาว์ดการ์ดราคาย่อมเยาว์ให้ผมให้นะครับ

พอดีวันเสาร์จะเอสบอร์ดไปเครมที่ พันทิพ พอดี เผื่อจะได้ตัดสินใจซื้อไปเลย ไม่อยากมีปัญหาของออนบอร์ดอีกแล้ว
    ซ่อมทีซ่อมทั้งบอร์ดเลย งุงิ

ช่วยหน่อยน้าครับ

ขอดันไว้หน่อย - - *

Comment

HI-FI Market ข้างล่างเลยครับ ถูกและดี

Comment

ct4830

350

Comment

อยากรู้อีกอะครับ มือใหม่จิงๆ อ่านกระทุ้แล้วไม่ค่อยรุ้เรื่อง เอาแบบของดี ราคาพอรับได้ นะครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X