Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมดูหนังเสียงเบาจังช่วยดูทีจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมดูหนังเสียงเบาจังช่วยดูทีจ้า

ผมใช้ซาวCT4830+Kxใช้กับลำโพงEzcan A500L

ผมปรับอะไรผิดรึเปล่าทำไมเวลาดูหนังเสียงเบาจังเลยครับไม่เหมือนกับฟังเพลงในfoobarเลยครับ

ผมใช้Media player classicดูหนังครับ ผมปรับอะไรในKxผิดรึเปล่าหรือยังไงช่วยแนะนำทีจ้า

เป็นเหมือนกันเลย หงุดหงิดมากเลย ใครรู้ช่วยตอบที
    เดี่ยวนี้ใช้หูฟังดูหนังแทนเปิดลำโพงแล้วค่ะ

Comment

ต้องติ๊กช่องนี้ครับ เสียงจะดังขึ้นมากเป็นกอง

Comment

Working...
      X