Announcement

Collapse
No announcement yet.

Creative X-Fi Xtreme Music กับ Audigy2ZS นี้มันให้เสียงไปเเนวไหน คับ ถ้าเอามาฟังเพลง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Creative X-Fi Xtreme Music กับ Audigy2ZS นี้มันให้เสียงไปเเนวไหน คับ ถ้าเอามาฟังเพลง

Creative X-Fi Xtreme Music กับ Audigy2ZS นี้มันให้เสียงไปเเนวไหน คับ ถ้าเอามาฟังเพลง

เน้นเล่นเกมส์ตัวไหนเหมาะกว่ากัน เเล้วถ้าฟังเพลงตัวไหนเหมาะกว่ากัน ครับ

2zs เหมาะกว่าถ้าฟังเพลง ดูหนัง ส่วนเกมส์ก็ไม่ได้อ่อนด้อยไรอยู่ในเกณฑ์ดีมากครับ ใช้คุ้มครับ ตอนนี้ผมถอดขายไปแหล่ะมาเล่นเจ้า x-fi ส่วน x-fi ที่ลองๆ ฟังเพลงรู้สึก... แต่ก็พอรับได้ครับอาจไม่คุ้นก็ได้ เกมส์กำลังจะลองเดียวจะมาบอก

Comment

Creative X-Fi Xtreme Music กับ Audigy2ZS

น่าจะเอา Creative X-Fi Xtreme Music กับ Audigy 4 น่า ผม กำลัง เลือก อยู่เลย

Comment

เก็บข้อมูลด้วย

Comment

ดันกำลังจะเปลี่ยน Audigy 2ZS จะได้ไปถอยตัวใหม่แต่ ไม่รุ้จะเอาตัวไหนดี

Comment

elite pro ตัวเดียวได้ทุกอย่างเลยครับ อิอิ

Comment

Working...
            X