Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆคับช่วยแนะนำเพลงที่เนื้อร้องเด่นๆกับกีต้าร์เยอะหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆคับช่วยแนะนำเพลงที่เนื้อร้องเด่นๆกับกีต้าร์เยอะหน่อยคับ

พี่ๆคับช่วยแนะนำเพลงที่เนื้อร้องเด่นๆหรือกีต้าร์เยอะหน่อยคับ
    ขอแบบว่ายังพอหาโหลดได้นะคับ
    ขอบคุณมาก

Jack Johnson น่าจะได้
    depapepe กีต้าร์ล้วนๆเลย

Comment

Sweet Child O'mind ครับ ลองฟังดู หรือท่าชอบแบบกีต้า เทพๆๆ บอก pm,k เดี๋ยวจัดไห้ครับ

Comment

้hotle california - eagle

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

เนื้อร้องเด่น กีตาร์เยอะ ผมขอแหวกแนวเป็น x-japan ครับ (เนื้อร้องเด่นนะแต่อาจจะต้องหาคำแปลหน่อย แต่ถ้าเสียงร้องเด่นนี้ก็ใช่ได้เลย)

Comment

Working...
            X