Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ driver sblive(0100,0220 ) for vista หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ driver sblive(0100,0220 ) for vista หน่อยคับ

ใครมี driver sblive(0100,0220 ) for vista ขอหน่อยคับ

ขอด้วย

Comment

เค้าว่ามีไดร์เวอร์ Vista แต่ใช้แล้วเสียงไม่เวิร์ค << อันนี้จิงป่ะคับ ผมกำลังตัดสินใจว่าจาหา SB0100 มาลองใช้สักตัวอ่านผ่านๆมาเหมือนจาว่าอย่างนั้น ก็เลยสงสัยต้องหา CT4830 มาใช้กับ Win XP ชั่วคราวก่อนแล้วมั้ง

หรือทั่นใดที่ใช้ SB0100 + Win Vista อยู่ช่วยมาคอมเม้นท์ด้วยคับ

Comment

Originally posted by noom9888 View Post
        เค้าว่ามีไดร์เวอร์ Vista แต่ใช้แล้วเสียงไม่เวิร์ค << อันนี้จิงป่ะคับ ผมกำลังตัดสินใจว่าจาหา SB0100 มาลองใช้สักตัวอ่านผ่านๆมาเหมือนจาว่าอย่างนั้น ก็เลยสงสัยต้องหา CT4830 มาใช้กับ Win XP ชั่วคราวก่อนแล้วมั้ง

หรือทั่นใดที่ใช้ SB0100 + Win Vista อยู่ช่วยมาคอมเม้นท์ด้วยคับ
        เสียงไม่ดีมากๆเลยคับ ใชกับ XP ดีกว่า อีกอย่างใช้กับ Vista ใช้แรมเกิน 2 G
        จอฟ้าเลยคับ

Comment

ตัวเสียงดีพอๆกับ XP มีครับเป็นตัวที่ลงเเค่ WDM Driver เเต่จะปรับอะไรไม่ได้เลย

Comment

ลองกับแรม 4 G จอฟ้า ไม่เสถียร วูปบ่อยมาก ใช้กับ Xp แรมน้อยกว่า 2 G ดีกว่า ถ้ามากกว่านั้นมันมีเสียงแปลกๆออกมาบ่อยๆ

Comment

ผมก็ขายแล้วเปลี่ยนมาใช้ 2 ZS แล้วอ่ะ จอฟ้าตลอดเลย รำคาญ

Comment

Working...
              X