Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิน7 language bar หายครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิน7 language bar หายครับ

ตามหัวข้อครับมันต้องไปปรับตรงไหนป่าวครับอยู่ดีๆมันก้หายไปเองมันไม่มีบอกENกับTH

ลองเช็คตรงนี้ดูก่อนครับว่าติ๊กไอ้หรือยัง

Comment

สวยบาดใจ

Comment

มันไม่มีอะจิครับ มันเกิดหลังจากที่ผมไปใช้โปรแกรมล้างเครื่องอะครับล้างพวกไฟล์ขยะสงสัยไหปลบรีจีสตี้ตัวไหนเข้าแน่ๆ
        Attached Files

Comment

ใครรู้วิทีแก้บอกทีครับ T T

Comment

ลองดูครับ

Comment

เปิดมาก็เป็นแบบนี้อยู่แล้วอะครับ สงสันรีจิสตี้ผมเป็นไรแน่ๆครับ เซงเลยลงเมื่อวานนี้เอง64bit build7127ครับ
              Attached Files

Comment

เอิ้ก ๆ รอผู้รู้แล้วกันครับเคยเจอแบบนี้เหมือนกันนะครับ แต่เป็น xp มีวิธีแก้หลายวิธีไม่แน่ใช้กับ 7 ได้หรือป่าว

http://www.com-th.net/webboard/index.php?topic=83526.0

Comment

ตอนนี้ลงใหม่แล้วครับ

Comment

Working...
                  X