Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ1500 เล่นลำโพงตัวไหนดีจ้าา แนะนำ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ1500 เล่นลำโพงตัวไหนดีจ้าา แนะนำ...

เล่นเกม ดูหนัง ฟังเพลง งบ1500ครับอย่าเกินนี้ไม่มีงบแล้ว...

ที่เล็งๆไว้ก็ microlap M200 เวิร์คไหม

หรือลำโพงยี่ห้ออื่นอันไหนแนะทีจ้าาา

ของ SAAG ก็มีเสียงดีๆ หลายตัวเหมือนกันนะครับ ราคาประมาณนี้

Comment

ลำโพงตัว 4 พัน ไช้ใด้ 2-3 ปี เค้าว่าแพง

VGA ตัว 8 พันกว่าๆ ไช้ใด้ 3 เดือนเปลี่ยน เค้าบอกว่าไม่แพง

แปลกดี

Comment

คืออะไรเอ่ยข้างบน -*-

Comment

1500 ไปสอย มินิคอมโป ตามโรงรับจำนำซิ ดีกว่าลำโพงคองเยอะแยะ

Comment

ลำโพงดีๆ ทำให้เราฟังเพลงมีความสุขเยอะขึ้นมากครับ

อย่าจำกัดงบกับมันมากเกินไป เราหาเงินมาเหนื่อย อย่าตอบแทนตัวเองด้วยของห่วยๆ

ลองลดค่าไช้จ่ายหยุมหยิมออกไปซักเดือน กะแค่ลำโพงดีๆตัว 3 พัน ( X3 2.1 ก็ยังดี ) มันไม่ยากเย็นอะไรเลย

กว่ามันจะพังก็อีกเป็นปี ( อย่างน้อยก็ประกันปีนึง )

ผมก็เคยคิดแบบนี้ เลยบอก

Comment

งบ 1500 ณ เวลานี้ต้อง PS2000 only

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=486631

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
                ลำโพงดีๆ ทำให้เราฟังเพลงมีความสุขเยอะขึ้นมากครับ

อย่าจำกัดงบกับมันมากเกินไป เราหาเงินมาเหนื่อย อย่าตอบแทนตัวเองด้วยของห่วยๆ

ลองลดค่าไช้จ่ายหยุมหยิมออกไปซักเดือน กะแค่ลำโพงดีๆตัว 3 พัน ( X3 2.1 ก็ยังดี ) มันไม่ยากเย็นอะไรเลย

กว่ามันจะพังก็อีกเป็นปี ( อย่างน้อยก็ประกันปีนึง )

ผมก็เคยคิดแบบนี้ เลยบอก

ขอบคุณครับ...

แต่จะว่าไปงบแต่คนมันไม่เท่ากัน ผมก็พอรู้ว่าตัวดีๆๆ3พันกว่าก็โอเคแจ่มมากตอบสนองได้เกือบหมด

แ่กระผมมีเงินทุนเพียงเท่านี้ ผมก็ต้องยอมรับว่า เออ!.....ูมีเท่านี้ มีปัญญาเท่านี้ ก็เอาเพียงเ่านี้แหละ -*-

แต่ยังไงก็ขอบคุณมากครับ ผมก็อยากได้ใช่ว่าไม่อยากได้นะลำโพงดีๆๆเหมือนคนอื่นอะ

Comment

eacan a500l
                  คุ้มค่าดีเกินราคา

Comment

ขอบคุณครับ คือตอนนี้ก็ใช้Eacan 500Lอยู่ อิอิ

จะหาอีกตัวให้แฟน แฟนจะเอาไปใช้ในหอ อะครับ

Comment

ผมว่า Eacan นะ

Comment

ps2000 สุดๆและ

Comment

creative ps2000 อีกเสียงครับ

Comment

อยากให้พัง มันไม่พังสักที ซื้อยี่ห้อของจีน ประมาณ6ปีละ อยากจะพังดันไม่พัง จะได้เล่น 5.1 เสียที T_T

Comment

Originally posted by kitsawat9 View Post
                              อยากให้พัง มันไม่พังสักที ซื้อยี่ห้อของจีน ประมาณ6ปีละ อยากจะพังดันไม่พัง จะได้เล่น 5.1 เสียที T_T
                              ถอดสายแล้วไปต่อกับลายที่ไม่ใช่ของมัน ให้มันลัดวงจร แล้วก็มาเปิด

รับรอง พัง

Comment

Working...
                              X