Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-Fi XtremeMusic ใช้ไดรเวอร์ไหนดีครับ ที่เสียงดีที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-Fi XtremeMusic ใช้ไดรเวอร์ไหนดีครับ ที่เสียงดีที่สุด

X-Fi XtremeMusic ใช้ไดรเวอร์ไหนดีครับ ที่เสียงดีที่สุดและใช้งานได้ครบทุกฟังชั่น

1. จากแผ่นแท้ที่แถมมา
    2. โหลดจากเวบโดยตรง
    3. PAX PCI XFI OS V6.40
    4. XFI SupportPack 2.0 ของ daniel_k

ผมใช้ทั้ง xp และ vista ครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ผมโหลดจากเวปนะครับ
    แต่ลงจากแผ่น และของ daniel_k โปรแกรมจะได้ครบกว่า

แต่จากที่ผมลองมานะครับ เชื่อไหมว่า PSU กับ Driver Chipset ก็มีส่วนนะครับ

Comment

Youp-pax ครับ

Comment

ดันครับ อยากรู้ด้วยคนครับ

วานพี่ๆหลายคนให้ความเห็นหน่อยครับผม
        ขอบคุณครับ

Comment

ผมใช้ Driver ที่มากับแผ่นเดิมครับ ลง Full เครื่องไม่อืดนะ หรือเครื่องอาจแรงก็ได้มั้ง (อิอิอิ) เคยอัพจากเวบแล้วไม่ประทับใจ เลยเอาออกใช้ตัวเดิม เพราะคุณภาพออกมาไม่แตกต่างเท่าไหร่น่ะ
          สเปคเครื่องคราวๆ
          Windows XP SP2 up to SP3 (เดิมๆไม่โมเสถียรสุดๆ)
          Cpu : C2D E6550 2.33 GHz
          Ram : Kingtons 2GB*2
          M/B : Gigabyte EP35C-DS3R
          HDD : Western 500 GB 1, Seagate 250 GB*2
          VGA : Powercolor HD4770 512 MB DDR5 128 bit
          Speaker : Microlab X3/2.1 (เปลี่ยนสายทุกอย่างแล้ว)
          Soundcard : X-Fi Music
          Monitor : LCD 19"

Comment

ถ้าผมอยากได้แผ่นไรท์ของ x-fi music มีใครจะขายไหมครับ
            ซื้อมาแล้วเค้าทำแผ่นหาย

Comment

Working...
            X