Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่าด้วยเรื่องลำโพงธรรมดากับ sound card

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่าด้วยเรื่องลำโพงธรรมดากับ sound card

ระหว่าง ใช้ sound on board กับ การ์ด creative 5.1 กับลำโพงคู่แบบธรรมดา
    เสียงที่ได้จะต่างกันมากไหมครับ

ต่างกันอยู่ครับพวก sound แยกมันจะให้รายละเอียด และน้ำเสียงที่ดีกว่าแต่ต้องขึ้นอยู่กับลำโพงด้วยครับ

Comment

ผมว่าซื้อลำโพงดีๆก่อนที่จะเลือก Soundcard ดีกว่าครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ซาวด์ออนบอร์ด คู่กับลำโพง ธรรมดา ฟังเพลงเพราะครับ
          ซื้อลำโพงดีๆมาฟังกับออนบอร์ด เริ่มไม่เพราะแล้ว เริ่มอยากเสียเงิน
          ซื้อซาวด์การ์ดมาใช้กับลำโพงดีๆ ก็เพราะดีแต่ ยังไม่เพราะที่สุดอีก
          อ้าว หาเรื่องเสียเงินอีกแล้ว

Comment

อยู่อย่างพอเพียง ไม่ต้องอัพอะไรครับ
            ซื้อลำโพงดีๆมาฟังกับออนบอร์ด เริ่มไม่เพราะแล้ว หูชักพาลหารายละเอียด เริ่มอยากเสียเงิน
            ซื้อซาวด์การ์ดมาใช้กับลำโพงดีๆ ก็เพราะดีแต่ ยังไม่เพราะที่สุดอีก

Comment

Working...
            X